കണ്ണൂരിലെ വിനോദസഞ്ചാര കേന്ദ്രങ്ങൾ നവംബർ ഒന്നുമുതൽ – Sreekandapuram Online News-
Local

കണ്ണൂരിലെ വിനോദസഞ്ചാര കേന്ദ്രങ്ങൾ നവംബർ ഒന്നുമുതൽക​ണ്ണൂ​ർ: കോ​വി​ഡ് മ​ഹാ​മാ​രി​യി​ൽ നി​ശ്ച​ല​മാ​യ വി​നോ​ദ​സ​ഞ്ചാ​ര മേ​ഖ​ല ഭാ​ഗി​ക നി​യ​ന്ത്ര​ണ​ങ്ങ​ളോ​ടെ​തു​റ​ന്നു പ്ര​വ​ർ​ത്തി​ക്കാ​ൻ തീ​രു​മാ​നം. ന​വം​ബ​ർ ഒ​ന്നു​മു​ത​ലാ​ണ് ജി​ല്ല​യി​ലെ പ്ര​ധാ​ന വി​നോ​ദ​സ​ഞ്ചാ​ര കേ​ന്ദ്ര​ങ്ങ​ൾ തു​റ​ക്കു​ക.

മു​ഴ​പ്പി​ല​ങ്ങാ​ട് ബീ​ച്ച്, ത​ല​ശേ​രി പാ​ർ​ക്ക്, പാ​ല​ക്ക​യം​ത​ട്ട്, വ​യ​ല​പ്രം പാ​ർ​ക്ക് എ​ന്നി​വ​യാ​ണ് ആ​ദ്യ​ഘ​ട്ട​ത്തി​ൽ തു​റ​ക്കു​ന്ന വി​നോ​ദ​സ​ഞ്ചാ​ര​കേ​ന്ദ്ര​ങ്ങ​ൾ. പ​യ്യാ​ന്പ​ലം ബീ​ച്ച്, ചാ​ൽ ബീ​ച്ച് എ​ന്നി​വ​യും ഇ​തോ​ടൊ​പ്പം തു​റ​ക്കും.

ക​ണ്ണൂ​ർ കോ​ട്ട​യും തു​റ​ക്കു​ന്ന​തോ​ടെ ക​ണ്ണൂ​രി​ലെ വി​നോ​ദ​സ​ഞ്ചാ​ര​മേ​ഖ​ല സ​ജീ​വ​മാ​കും. കൂ​ടു​ത​ൽ ടൂ​റി​സ്റ്റു​ക​ളെ ആ​ക​ർ​ഷി​ക്കാ​നു​മാ​കും. അ​നു​ബ​ന്ധ മേ​ഖ​ല​യും പ്ര​വ​ർ​ത്തി​ച്ചു​തു​ട​ങ്ങു​ന്ന​തോ​ടെ നൂ​റു​ക​ണ​ക്കി​നാ​ളു​ക​ളു​ടെ ജീ​വി​ത​വും പ​ച്ച​പി​ടി​ക്കും.

ഇ​ക്കാ​ര്യം ആ​ലോ​ചി​ക്കാ​ൻ വി​നോ​ദ​സ​ഞ്ചാ​ര വ​കു​പ്പും പോ​ലീ​സും ത​ദ്ദേ​ശ​സ്ഥാ​പ​ന​ങ്ങ​ളും യോ​ഗം ചേ​രും. അ​ടു​ത്ത​യാ​ഴ്ച​യോ​ടെ യോ​ഗം ചേ​രാ​നാ​ണു തീ​രു​മാ​നം. ഇ​തോ​ടെ സ​ഞ്ചാ​രി​ക​ളെ ടൂ​റി​സ്റ്റ് കേ​ന്ദ്ര​ങ്ങ​ളി​ലേ​ക്ക് പ്ര​വേ​ശി​പ്പി​ക്കു​ന്ന​തി​ന് മാ​ർ​ഗ​രേ​ഖ​യാ​കും. കോ​വി​ഡ് മാ​ന​ദ​ണ്ഡ​ങ്ങ​ൾ പാ​ലി​ച്ചാ​യി​രി​ക്കും സ​ഞ്ചാ​രി​ക​ളെ പ്ര​വേ​ശി​പ്പി​ക്കു​ക. ആ​റു​മാ​സ​ത്തെ സ്തം​ഭ​നാ​വ​സ്ഥ സൃ​ഷ്ടി​ച്ച ക​ടു​ത്ത പ്ര​തി​സ​ന്ധി അ​തി​ജീ​വി​ക്കു​ന്ന​തി​നാ​യി പ്ര​വേ​ശ​ന​നി​ര​ക്ക് കു​റ​ച്ചും കൂ​ടു​ത​ൽ അ​ടി​സ്ഥാ​ന​സൗ​ക​ര്യ​ങ്ങ​ൾ ഒ​രു​ക്കി​യും സ​ഞ്ചാ​രി​ക​ളെ ആ​ക​ർ​ഷി​ക്കാ​ൻ ശ്ര​മി​ക്കു​ക​യാ​ണ് ടൂ​റി​സം വ​കു​പ്പ്. വ​ട​ക്ക​ൻ ജി​ല്ല​ക​ളി​ലെ ഏ​റ്റ​വും പ്ര​ധാ​ന​പ്പെ​ട്ട ബീ​ച്ചു​ക​ൾ ക​ണ്ണൂ​ർ ജി​ല്ല​