ക്ഷേത്രത്തില്‍ നിന്നും ആചാരവള മോഷ്ടിച്ചയാള്‍ തളിപ്പറമ്പ പോലീസിന്റെ പിടിയില്‍ക്ഷേത്രത്തില്‍ നിന്നും ആചാരവള മോഷ്ടിച്ചയാള്‍ തളിപ്പറമ്പ പോലീസിന്റെ പിടിയില്‍

തളിപ്പറമ്പ്: കീഴാറ്റൂരിലെ പ്രസിദ്ധമായ വെച്ചിയോട്ട് ഭഗവതി ക്ഷേത്രത്തില്‍ നിന്നും ആചാരവള കവര്‍ന്നയാള്‍ പിടിയില്‍. കഴിഞ്ഞ ദിവസം അര്‍ദ്ധരാത്രിയില്‍ നടന്ന കവര്‍ച്ച കേസിലെ പ്രതിയെ ഇന്നലെ ഉച്ചയോടെ തന്നെ പോലീസ് പിടികൂടി. കീഴാറ്റൂര്‍ മാന്തം കുണ്ടിലെ പുത്തന്‍പുരയില്‍ പി.പി.പവിത്രന്‍ (52)നെയാണ് പോലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തത്. ക്ഷേത്രം ഓഫീസിലെ മേശയില്‍ സൂക്ഷിച്ച

‘വിവേകമില്ലാത്ത തലകള്‍ മുറിച്ചുനീക്കപ്പെടട്ടെ!’;അറ്റുപോകാത്ത ഓര്‍മ്മകള്‍’ രണ്ടാം പതിപ്പ് ഉടന്‍‘വിവേകമില്ലാത്ത തലകള്‍ മുറിച്ചുനീക്കപ്പെടട്ടെ!’;അറ്റുപോകാത്ത ഓര്‍മ്മകള്‍’ രണ്ടാം പതിപ്പ് ഉടന്‍

‘വിവേകമില്ലാത്ത തലകള്‍ മുറിച്ചുനീക്കപ്പെടട്ടെ!’; മതതീവ്രവാദികള്‍ പ്രഫ.ടി.ജെ ജോസഫിന്റെ കൈവെട്ടിയതിനൊപ്പം അന്നംമുടക്കിയ സഭാനേതൃത്വത്തെ അനുകൂലിച്ച ഫാ.നോബിള്‍ പാറയ്ക്കലിന്റെ ലേഖനം പതിറ്റാണ്ടിനിപ്പുറം വിവാദമാകുന്നു; ‘അറ്റുപോകാത്ത ഓര്‍മ്മകള്‍’ രണ്ടാം പതിപ്പ് ഉടന്‍ ചെന്നയ്ക്കളെപ്പോലെ തന്നെ ആട്ടിന്‍തോലണിഞ്ഞ ചെന്നായ്ക്കളെയും വിവേചിച്ചറിയാന്‍ കത്തോലിക്കാസഭയുടെ ഇടയന്മാര്‍ക്ക് പ്രത്യേക വരമുണ്ട്. കമ്യൂണിസ്റ്റ് പ്രത്യയശാസ്ത്രം പോലെതന്നെ പ്രഫ.ടി.ജെ ജോസഫിന്റെ സേവനവും

പെരുമ്പടവില്‍ ഇതര സംസ്ഥാന തൊഴിലാളികളെ താമസസ്ഥലത്ത് കയറി കൊള്ളയടിച്ച എട്ടുപേര്‍ പിടിയില്‍പെരുമ്പടവില്‍ ഇതര സംസ്ഥാന തൊഴിലാളികളെ താമസസ്ഥലത്ത് കയറി കൊള്ളയടിച്ച എട്ടുപേര്‍ പിടിയില്‍

പെരുമ്പടവ്: ഇതര സംസ്ഥാന തൊഴിലാളികളുടെ താമസസ്ഥലത്ത് അതിക്രമിച്ചുകയറി അക്രമവും കൊള്ളയും നടത്തിയ സംഭവത്തില്‍ എട്ടുപേരെ പെരിങ്ങോം പോലീസ് അറസ്റ്റു ചെയ്തു.   കരിപ്പാല്‍ ചാത്തമംഗലത്തെ മാണിക്കോത്ത് പട്ടുവക്കര സ്വരാജ് (24), വെള്ളക്കാട്ടെ ചീയഞ്ചേരി വാഴവളപ്പില്‍ അജേഷ് (32), പെരുമ്പടവ് തയ്യില്‍ ഹൗസില്‍ ടി.ജെ ജിജോ (34), അടുക്കം വാറ്റുപാറയില്‍

ചാനൽ പായ്ക്കുകളുടെ നിരക്ക് 19ൽ നിന്ന് 12 ആയി കുറച്ച് ട്രായ്,ചാനൽ പായ്ക്കുകളുടെ നിരക്ക് 19ൽ നിന്ന് 12 ആയി കുറച്ച് ട്രായ്,

ടെലികോം റെഗുലേറ്ററി അതോറിറ്റി ഓഫ് ഇന്ത്യയും (ട്രായ്) ഡിടിഎച്ച് വ്യവസായത്തിലെ അതിന്റെ അജണ്ടയും ഉപഭോക്തൃ സുതാര്യതയും ന്യായമായ വിലനിർണ്ണയവുമാണ്. കഴിഞ്ഞ കുറച്ച് വർഷങ്ങളായി ട്രായ് സ്വീകരിച്ച എല്ലാ നടപടികളും ഇത് നിറവേറ്റുക മാത്രമാണ് ചെയ്യുന്നത്. തീർച്ചയായും, ഇതിന്റെ അവസാനത്തെ പ്രധാന ഘട്ടം ട്രായ് താരിഫ് ഭരണകൂടം അല്ലെങ്കിൽ ദേശീയ