Local

തൃ​ച്ചം​ബ​ര​ത്തെ സ്കൂ​ൾ ബസ്സിന്റെ ബാ​റ്റ​റി മോ​ഷ്​​ടി​ച്ച കേ​സി​ൽ യു​വാ​വി​നെ ത​ളി​പ്പ​റ​മ്പ് പൊ​ലീ​സ് അ​റ​സ്​​റ്റ്​ ചെ​യ്തുത​ളി​പ്പ​റ​മ്പ്: തൃ​ച്ചം​ബ​ര​ത്തെ സ്കൂ​ൾ ബസ്സിന്റെ ബാ​റ്റ​റി മോ​ഷ്​​ടി​ച്ച കേ​സി​ൽ യു​വാ​വി​നെ ത​ളി​പ്പ​റ​മ്പ് പൊ​ലീ​സ് അ​റ​സ്​​റ്റ്​ ചെ​യ്തു. മാ​ങ്ങാ​ട് കൂ​ളി​ക്കു​ന്നി​ലെ അ​ട്ട​യ​ത്ത് റം​സാ​നെ​യാ​ണ് പി​ടി​കൂ​ടി​യ​ത്.2020 മാ​ർ​ച്ച് 15നാ​ണ് തൃ​ച്ചം​ബ​രം യു.​പി സ്കൂ​ളി​ലെ ബസ്സിന്റെ ബാ​റ്റ​റി മോ​ഷ്​​ടി​ച്ച് റം​സാ​ൻ മു​ങ്ങി​യ​ത്. സ്കൂ​ളിന്റെ ഓ​ഫി​സ് റൂം ​ത​ക​ർ​ക്കാ​ൻ ശ്ര​മി​ക്കു​ക​യും ചെ​യ്തി​രു​ന്നു. സം​ഭ​വ​ത്തി​ൽ ത​ളി​പ്പ​റ​മ്പ് പൊ​ലീ​സ് കേ​സെ​ടു​ത്ത് അ​ന്വേ​ഷ​ണം ന​ട​ത്തി​വ​രു​ന്ന​തി​നി​ട​യി​ലാ​ണ് വാ​ഹ​ന മോ​ഷ​ണ​ക്കേ​സി​ൽ റം​സാ​നെ ബേ​ക്ക​ൽ പൊ​ലീ​സ് അ​റ​സ്​​റ്റ്​ ചെ​യ്ത​ത്. മോ​ഷ്​​ടി​ച്ച വാ​ഹ​ന​ത്തി​ൽ സ​ഞ്ച​രി​ക്കു​ന്ന​തി​നി​ട​യി​ലാ​ണ് പി​ടി​യി​ലാ​യ​ത്. തു​ട​ർ​ന്ന് ബേ​ക്ക​ൽ പൊ​ലീ​സ്  ചോ​ദ്യം ചെ​യ്ത​പ്പോ​ഴാ​ണ് തൃ​ച്ചം​ബ​ര​ത്തെ മോ​ഷ​ണ​ക്കേ​സി​ൽ പ്ര​തി​ റം​സാനാ​ണെ​ന്ന് തെ​ളി​ഞ്ഞ​ത്. ത​ളി​പ്പ​റ​മ്പ് പൊ​ലീ​സ് ക​സ്​​റ്റ​ഡി​യി​ൽ വാ​ങ്ങി അ​റ​സ്​​റ്റ്​ രേ​ഖ​പ്പെ​ടു​ത്തു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. മാ​സ​ങ്ങ​ൾ​ക്ക്‌മു​മ്പ്​ ലോ​റി മോ​ഷ​ണ​ക്കേ​സി​ൽ വ​ള​പ​ട്ട​ണം പൊ​ലീ​സും റം​സാ​നെ അ​റ​സ്​​റ്റ്​ ചെ​യ്തി​രു​ന്നു.